எம் எல் ஏ விடுதிக்கு ‘சீல்’

0 8

காலன்

தகுதி நீக்கம் செய்யப்பட்டுள்ள 18 தினகரன் ஆதரவு எம்எல்ஏக்களின் விடுதி அறைகள் பூட்டி, சீல் வைக்கப்பட்டுள்ளன.
முதல்வர் எடப்பாடி பழனிசாமிமீது தங்களுக்கு நம்பிக்கை இல்லை எனவும், முதல்வரை மாற்றக் கோரியும் ஆளுநரிடம் கடிதம் அளித்த 18 எம்எல்ஏக்களைச் சபாநாயகர் தனபால் தகுதிநீக்கம் செய்து உத்தரவிட்டது செல்லும் என்று சென்னை உயர் நீதிமன்ற நீதிபதி எம். சத்தியநாராயணன் தீர்ப்பளித்திருந்தார். உயர் நீதிமன்றத்தின் தீர்ப்பை எதிர்த்து உச்ச நீதிமன்றத்தில் மேன்முறையீடு செய்வதெனவும், சிலசமயம் இடைத்தேர்தல் அறிவிக்கப்படும் பட்சத்தில் தினகரன் தலைமையிலான அமமுக சார்பில் தேர்தலைச் சந்திப்பதெனவும் தகுதி நீக்கப்பட்டுள்ள 18 எம்எல்ஏக்களும் முடிவு செய்திருந்தனர். எனினும், அம்முடிவை மாற்றிக்கொண்டு, மேன்முறையீடு செய்யப்போவதில்லை எனவும், தேர்தலைச் சந்திக்கப்போவதாகவும் தினகரன் அறிவித்துள்ளார்.

கொறடா தாக்கல் செய்த மனு
தினகரனின் இந்த அறிவிப்புக்கு முன்னதாக, தகுதி நீக்கப்பட்ட எம்எல்ஏக்கள் உச்சநீதி மன்றத்தில் மேன்முறையீட்டுக்கு செல்வார்களா அல்லது துணிச்சலாக தினகரன் தலைமையில் இடைத்தேர்தலை எதிர்கொள்வார்களா என்பது தெளிவுபடாத நிலையில், அதிமுக சட்டமன்றக் கொறடா ராஜேந்திரன், செவ்வாய்க்கிழமை உச்ச நீதிமன்றத்தில் ஒரு கேவியட் மனு தாக்கல் செய்தார். தகுதி நீக்கம் தொடர்பாக உயர்நீதிமன்றம் பிறப்பித்த உத்தரவை எதிர்த்து 18 பேர் மேன்முறையீடு செய்தால், தங்கள் தரப்பு வாதத்தைக் கேட்கவேண்டுமென அவர் அம் மனுவில் கோரியுள்ளார்.

18 பேரின் தகுதி நீக்கம் சரி என உயர் நீதிமன்றம் தீர்ப்பளித்ததையடுத்து, எம்எல்ஏ விடுதியில் உள்ள 18 பேரின் அறைகளும் சட்டப்பேரவை செயலகம் சார்பில் மூடி, சீல் வைக்கப்பட்டன. இதுதொடர்பாக பேரவைச் செயலர் சீனிவாசன் 18 பேருக்கும் அனுப்பியுள்ள நோட்டீஸில், நிலுவையில் உள்ள வாடகை பாக்கியை உடனடியாக செலுத்தவேண்டுமென்றும், விடுதி அறைகளில் உள்ள உடமைகளை நிர்வாக சார்பு செயலர் முன்னிலையில் மட்டுமே எடுத்துச் செல்லவேண்டுமெனவும் உத்தரவிடப்பட்டுள்ளது.

ஓபிஎஸ் அணியின் கதி என்ன?
மற்றொருபுறம், திமுக சார்பிலும், ரிரிவி தினகரன் அணியினர் சார்பிலும் ஓபிஎஸ் உள்ளிட்ட 11 எம்எல்ஏக்களைத் தகுதி நீக்கம்செய்ய உத்தரவிடக் கோரி, உச்ச நீதிமன்றத்தில் தொடர்ந்த மேன்முறையீட்டு வழக்கின் விசாரணை தொடங்கியுள்ளது. முன்னதாக, பன்னீர்செல்வம் உள்பட 11 எம்எல்ஏக்கள் தகுதிநீக்க வழக்கில் சபாநாயகரது முடிவில் நீதிமன்றம் தலையிட முடியாது என்ற இந்திரா பனர்ஜி தலைமையிலான அமர்வின் தீர்ப்பை எதிர்த்து, திமுக கொறடா சக்ரபாணி மற்றும் ரிரிவி ஆதரவு அணியினர் உச்ச நீதிமன்றத்தில் மேன்முறையீடு செய்திருந்தனர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

கலகக் குரல் எழுப்பி தர்ம யுத்தம் செய்த ஓபிஎஸ், தற்போது அதிமுகவில் ஐக்கியமாகி, துணை முதல்வராக வலம்வரும் நிலையில் இந்த வழக்கின் தீர்ப்பும் உன்னிப்பாகக் கவனிக்கப்படுகிறது.

Leave a reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Nazhikai International Tamil Newsmagazine
ISSN 1357-6933
Tel: 00 44 208 422 5699
Fax: 00 44 208 728 2334
Email: pannews@hotmail.co.uk
Editorial: editor@nazhikai.com / letters@nazhikai.com
Annual Subscription (12 issues):
UK £22.00
Europe £30.00
Canada $30.00
India Rs200.00
All Other Countries £35.00
Payable to Pannews Limited
Canada:
880 Ellesmere Road,
Suite 204, Toronto,
ON. M1P 2W6
Tel: 416 613 2770
Editor: S Mahalingasivam
Published by: Pannews Limited 123 Twyford Road Harrow Middx HA2 0SJ